Rayon muri Cameroun APR i Maputo mu marushanwa nyafurika

Yanditswe na Admin ku wa 22.12.2014 saa 18:31 | Yasuwe : 1,301

Tombola y’uburyo amakipe azahura mu mikino nyafurika y’umwaka utaha isize ikipe ya APR FC izahura na Liga de Maputo mu mikino ya Champions League mu gihe Rayon Sports yo izisobanura na Panthere du Nde yo muri Cameroon muri Confederation Cup.

Ni tombola irangiye ku gicamunsi cyo kuri uyu wa mbere tariki 22/12/2014, aho aya makipe yombi azabanza gukinira imikino yayo hanze y’u Rwanda hagati y’amatariki 13,14 na 15/2/2015 mbere yo kwakira imikino yo kwishyura nyuma y’ibyumweru bibiri.

rayaprcaf15

Amakipe 58 ni yo yitabiriye imikino ya Champions League aho arindwi muri yo atazigera akina imikino y’amajonjora y’ibanze. Ayo ni ES Setif, Coton Sport, AC Leopards, Al Ahly , TPMazembe , CS Sfaxien na Esperance.

Ku rundi ruhande, amakipe 56 ni yo azaba ahatanira igikombe gikinwa n’amakipe yatwaye ibikombe iwayo CAF Confederation Cup aho naho harimo agera ku icyenda atazahera mu majonjora y’ibanze. Ayo ni ASEC Mimosas; ZSCO United; Djoliba; F.U.S; AS Vita; Orlando Pirates ; Ahli Shendi; Club Africain; na ES Sahel.

Dore uko amakipe azahura mu mikino y’amajonjora ya Champions League:

  • St. Michel (Seychelles) vs @Masandawana (South Africa);
  • (Gabon) vs Bantu (Lesotho
  • Stade Malien vs AS GNN (Nig)
  • St. Michel (Seychelles) vs Masandawana (South Africa);
  • (Gabon) vs Bantu (Lesotho);
  • Stade Malien vs AS GNN (Nig),
  • EnyimbaFC vs Buffles;
  • Ahli Tripoli vs Smouha;
  • Gor Mahia vs CNAPS
  • Liga D. Maputo vs APR;
  • C.O.B (Mali) vs M.A.T (Morocco)
  • Lydia Ludic B.A v Kabuscorp do Palancas
  • Sony de Ela Nguema v Semassi de Sokode
  • MC Eulma v St George;
  • East End Lions v Asante Kotoko,
  • Lydia Ludic B.A v Kabuscorp do Palancas;
  • Sony de Ela Nguema v Semassi de Sokode
  • MC Eulma v St George;
  • East End Lions v Asante Kotoko,
  • Fomboni Club de Moheil vs Big Bullets;
  • C.D Libolo vs SM Sanga Balende;
  • Kampala CC vs Cosmos de Bafia;
  • Azam vs Merrikh;
  • Mbabane Swallows v ZescoUnitedFC ,
  • Sewe Sport v AS Kaloum,
  • USM Alger vs Foullah Edifice,
  • AS Pikine vs Etoile Filante
  • Hilal vs KMKM

Uko amakipe azahura mu mikino y’amajonjora y’ibanze ya Confederation Cup

  • MC Alger v Sahel SC (NIG);
  • RSB (MOR) vs Onze Createurs (MLI);
  • Ittihad (LBY) vs Elect Sport (CHA);
  • Ghazala (SSD) v Petrojet
  • Unisport du Haut Nkam (CMR) vs Olympique de Ngor (SEN);
  • Hearts of Oak vs AS Police (BEN);
  • ASO Chlef vs Kamboi Eagles (SLE)
  • Horoya AC vs Fassel (LBR);
  • Leones Vegetarianos (EQG) v Dolphins (NGA);
  • Cote d’Or (SEY) vs Dedebit; RCB (BFA) vs Warri Wolves
  • Etoile du Congo (CGO) vs FC MK (DRC);
  • Panthere du NDE (CMR) vs Rayon Sports (RWA);
  • AS Togo Port de Lome (TOG) vs CARA (CGO)
  • BidvestWits vs Royal Leopards (SWA);
  • Petite Riviere Noire (MRI) vs Ferroviario da Beira (MOZ)
  • Young Africans vs BDF XI (BOT);
  • Benfica de Luanda vs Messager Ngozi (BUR);
  • Volcan Club de Moroni (COM) vs Atletico Petroleos (ANG)
  • Khartoum (SUD) v Power Dynamos;
  • CF Mounana (GAB) v Polisi (ZAN);
  • URA (UGA) v Elgeco Plus (MAD);
  • Sofapaka v Platinum (ZIM)
Tanga igitekerezo na Facebook

Tanga igitekerezo