Ingengabihe ya shampiyona 2014-2015

FIRST LEG

Match Day 1

Saturday, 18.10.2014

Rayon Sports 1-0 Amagaju  (Regional)

Etincelles 2-2 Isonga (Umuganda)

Espoir 1-0 Mukura (Rusizi)

Sunday, 19.10.2014

Gicumbi 0-1 Police (Gicumbi)

APR 1-0 Musanze (Regional)

SC Kiyovu 2-0 Marines (Mumena)

Sunrise 0-1 AS Kigali (Rwamagana)

Match Day 2

Tuesday

Isonga vs Rayon Sports (Regional)

Wednesday, 22.10.2014

Police vs SC Kiyovu (Kicukiro)

Marines vs Sunrise (Umuganda)

AS Kigali vs APR (Regional)

Mukura vs Gicumbi (Mumena)

Amagaju vs Espoir (Nyamagabe)

Musanze vs Etincelles (Musanze)

Match Day 3

Saturday, 25.10.2014

SC Kiyovu vs Mukura (Mumena)

AS Kigali vs Marines (Regional)

Espoir vs Isonga (Rusizi)

Gicumbi vs Amagaju (Gicumbi)

APR vs Etincelles (Kicukiro)

Sunrise vs Police (Rwamagana)

Sunday, 26.10.2014

Rayon Sports vs Musanze (Regional)

Match Day 4

Tuesday, 28.10.2014

Marines vs APR (Umuganda)

Police vs AS Kigali (Kicukiro)

Mukura vs Sunrise (Mumena)

Amagaju vs SC Kiyovu (Nyamagabe)

Wednesday, 29.10.2014

Isonga vs Gicumbi (Regional)

Musanze vs Espoir (Musanze)

Etincelles vs Rayon Sports (Umuganda)

Match Day 5

Saturday, 01.11.2014

AS Kigali vs Mukura (Regional)

Espoir vs Etincelles (Rusizi)

SC Kiyovu vs Isonga (Mumena)

Gicumbi vs Musanze (Gicumbi)

Sunrise vs Amagaju (Rwamagana)

Marines vs Police (Umuganda)

Sunday, 02.11.2014

APR vs Rayon Sports (Amahoro)

Match Day 6

Tuesday, 04.11.2014

Mukura vs Marines (Mumena)

Amagaju vs AS Kigali (Nyamagabe)

Isonga vs Sunrise (Kicukiro)

Wednesday, 05.11.2014

Police vs APR (Kicukiro)

Musanze vs SC Kiyovu (Musanze)

Etincelles vs Gicumbi (Umuganda)

Rayon Sports vs Espoir (Regional)

Match Day 7

08.11.2014

APR vs Espoir (Regional)

Gicumbi vs Rayon Sports (Gicumbi)

SC Kiyovu vs Etincelles (Mumena)

Sunrise vs Musanze (Rwamagana)

09.11.2014

AS Kigali vs Isonga (Regional)

Marines vs Amagaju (Umuganda)

Police vs Mukura (Kicukiro)

Match Day 8

Saturday, 22.11.2014

Mukura vs APR (Regional)

Isonga vs Marines (Kicukiro)

Sunday, 23.11.2014

Amagaju vs Police (Nyamagabe)

Musanze vs AS Kigali (Musanze)

Etincelles vs Sunrise (Umuganda)

Rayon Sports vs SC Kiyovu (Amahoro)

Espoir vs Gicumbi (Rusizi)

Match Day 9

Saturday, 13.12.2014

APR vs Gicumbi (Regional)

SC Kiyovu vs Espoir (Mumena)

Sunrise vs Rayon Sports (Rwamagana)

Sunday, 14.12.2014

AS Kigali vs Etincelles (Regional)

Marines vs Musanze (Umuganda)

Police vs Isonga (Kicukiro)

Mukura vs Amagaju (Mumena)

Match Day 10

Saturday, 20.12.2014

Amagaju vs APR (Nyamagabe)

Isonga vs Mukura (Regional)

Musanze vs Police (Musanze)

Etincelles vs Marines (Umuganda)

Sunday, 21.12.2014

Rayon Sports vs AS Kigali (Regional)

Espoir vs Sunrise (Espoir)

Gicumbi vs SC Kiyovu (Gicumbi)

Match Day 11

Saturday, 27.12.2014

APR vs SC Kiyovu (Regional)

Sunday, 28.12.2014

Sunrise vs Gicumbi (Rwamagana)

AS Kigali vs Espoir (Regional)

Marines vs Rayon Sports (Umuganda)

Police vs Etincelles (Kicukiro)

Mukura vs Musanze (Mumena)

Amagaju vs Isonga (Nyamagabe)

Match Day 12

Saturday, 03.01.2015

Isonga vs APR (Regional)

Musanze vs Amagaju (Musanze)

Etincelles vs Mukura (Umuganda)

Rayon Sports vs Police (Amahoro)

Sunday, 04.01.2015

Espoir vs Marines (Rusizi)

Gicumbi vs AS Kigali (Gicumbi)

SC Kiyovu vs. Sunrise (Mumena)

Match Day 13

Saturday, 10.01.2015

APR vs Sunrise (Kicukiro)

AS Kigali vs SC Kiyovu (Regional)

Marines vs Gicumbi (Umuganda)

Police vs Espoir (Mumena)

Sunday, 11.01.2015

Mukura vs Rayon Sports (Amahoro)

Amagaju vs Etincelles (Nyamagabe)

Isonga vs Musanze (Kicukiro)

NB: Uko amakipe azakina imikino yo kwishura muzabimenyeshwa vuba

Tanga igitekerezo na Facebook

Tanga igitekerezo